அத பாத்ததுமே ஏ றணும்னு தோணுது உங்களுக்கும் அப்படித்தானே..!! VJ மகேஸ்வரி வெளியிட்ட வி ல் ல ங் க மா ன போட்டோவால் வெ றி யா ன 90 ‘ s கிட்ஸ்கள் …!!!

Cinema News

தற்போது மார்க்கெட் இல்லாமல் இருக்கும் நடிகைகள் ஸ்ட்ரெயிட்டாக தங்கள் வலைதளப்பக்கங்களில் சூ டான படங்களை அப்லோட் பண்ணி டைரக்டர்களுக்கு அப்ளிகேஷன் போடத் துவங்கிவிட்டார்கள். முன்னாடி எல்லாம் தன்னுடைய மேனேஜர்கள் மூலம் நடிகைகள் இயக்குனர்களை தொடர்பு கொண்டு சான்ஸ் தேடுவார்கள். ஆனால், இப்போது வி ஷயமே வேற.. அதுதா எல்லாருக்கும் தெரிஞ்ச விஷயம் ஆச்சே .

அந்த வகையில், சின்னத்திரையில் மிகவும் பிரபலமானவர் மகேஸ்வரி இவர் நிகழ்ச்சியை கலகலப்பாக தொகுத்து வழங்கும் ஸ்டைலே தனி. இதனாலேயே இவருக்கென தனி ரசிகர் வட்டம் உள்ளது. சில திரைப்படங்களிலும் இவர் நடித்துள்ளார், குறிப்பிட்டு சொல்ல வேண்டும் என்றால், சென்னை 28 – 2 வில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் வந்திருப்பார்.

தற்போது தன்னுடைய இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் Structure, தொ டை ய ழ கை காட்டியவாறு
போஸ் கொடுத்துள்ளார். இதனை பார்த்த ரசிகர்கள், “அ ழ கு ல அவ சி லை, அ ள வு ல அவ ம லை” என்று கமெண்ட் அடிக்கிறார்கள். மேலும் சில 90 கிட்ஸ்கள் படத்தில் பின்புறம் உள்ள ஊஞ்சலை “பாத்ததுமே ஏ றணும்னு தோணுது” என்று கமெண்டுகளை தட்டி விடுகிறார்கள்.