“நம்ம concentration ஃபுல்லா அங்க தான்” – zoom பண்ணி பார்க்க வைக்கும் அனு இமானுவேல் கிளாமர் புகைப்படம்…!!!

Cinema News

தமிழ் சினிமாவில் அனு இம்மானுவேல் முதல் முதலாக விஷால் நடித்த “துப்பறிவாளன்” படத்தில் அறிமுகமாகி இருக்கின்றார். இந்த நிலையில் சென்ற ஆண்டு சிவகார்த்திகேயன் நடிப்பில் வெளியாகி மிகப்பெரிய ஹிட்டடித்த “நம்ம வீட்டு பிள்ளை” படத்தில் சிவகார்த்திகேயனுக்கு ஜோடி கதாபாத்திரம்.

இது அவருக்கு மிகப்பெரிய வெற்றிப்படமாக அமைந்தது. இதனை தொடர்ந்து, அனு இம்மானுவேல்க்கு தமிழில் ரசிகர் கூட்டமும் உருவாகியது. நடிகை அனு இம்மானுவேல் மலையாளம்,தெலுங்கு  படங்களில் அதிகமாக நடித்து வருகின்றார்.

தமிழில் மட்டும் க வர்ச்சி எதுவும் காட்டாமல் மிகவும் குடும்பபாங்கான கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வருகிறார். இது ரசிகர்களுக்கு வ ஞ் ச னை யா க தோன்றினாலும் கூட இதுவே அழகுதான் என்று புகழ்கிறார்கள் அவரது விழுதுகள்.

இந்த நிலையில், பிரபல தயாரிப்பாளரான ஏ.எம். ரத்னத்தின் பெரிய மகனும், தெலுங்கு திரைப்பட இயக்குனருமாகிய ஜோதி கிருஷ்ணாவை நடிகை அணு இம்மானுவேல் காதலிக்கிறார் என்றும், இருவரும் சமீபகாலமாகவே ஜோடியாக பல்வேறு சுற்றுலா தளங்களில் திரிகிறார்கள்.

இருப்பினும், இதுகுறித்து நடிகை அனு இமானுவேல் தற்போது வரை எந்த தகவலும் வெளியிடவில்லை. தமிழ் மட்டுமில்லாமல் தெலுங்கில் முன்னணி நடிகர்களுடன் ஜோடி போட்டுள்ளார் நம்ம காந்த கண்ணழகி.

ஒருபக்கம் திரைப்படங்களில் இழுத்தி போர்த்தி நடித்தாலும் சமூக வலைத்தளங்களில் ப.டு.க.வர்ச்சியான உடையணிந்து புகைப்படங்களை பதிவிட்டு ரசிகர்களின் தூக்கத்தை கலைத்து விடுகிறார்.

இந்நிலையில், மெழுகு போன்ற தனது அழகை விளக்கு வெளிச்சத்தில் காட்டி இளசுகளின் சூட்டை கிளப்பி விட்டுள்ளார். இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் “நம்ம concentration ஃபுல்லா அங்க தான்” என்று கமெண்ட் அடித்து வருகிறார்கள்.