இதுக்கு பேருதா இஞ்சி இ டை யோ..?? கண்குளிர காட்டி போ தை யே த் து ம் மாளவிகா மோகன்..!!!

Cinema News

நடிகை மாளவிகா மோகன் கோலிவுட் சினிமாவில் வளர்ந்து வரும் நடிகை. இவர் ரஜினியின் “பே ட்ட” படத்தில் ஒரு சிறிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்தார். இவர் தற்போது தெலுங்கு பக்கம் சென்று அங்குள்ள படங்களில் கவனம் செலுத்தி வருகிறார்.

மாஸ்டர் படத்தில் விஜய்க்கு ஜோடியாக குதுகளபடுத்தி இருக்கிறார். தற்போது தனுஷுக்கு ஜோடியாக ஒரு படத்தில் நடித்து வருகிறார். இந்தநிலையில் தற்போது செம்ம செக்ஸியாக மேலாடையை இறக்கி, செம்ம சூடான புகைப்படங்கள் சிலதை வெளியிட்டு உள்ளார். இதைப் பார்த்த நம்ம பசங்க Uncontrollable-ஆ சுத்திட்டு இருக்காங்க…

“அட உதட்டுக்கு கீழ இருக்குற ஒரு மச்சம் நம்மள சொர்கத்துக்கு கூட்டிட்டு போகுதே” என்று பல இளைஞர்கள் உருகி கொண்டிருக்க இந்த நேரத்தில் மேலாடையை  விலக்கி முன்னழகை இடையோடு சைடு போஸில் காமிச்சா நம்ம பசங்க என்னனென்ன செய்வாங்க… ?Image