அந்த அங்கம் தெரிய கிழிந்த உடையில் உலவிய நடிகை அமலாபால்..!! இதுல வெக்கம் வேறயா…!! கலாய்க்கும் ரசிகர்கள்…!!!

Cinema News

இப்படி ஒரு காதலி கிடைத்தால் செம்மையா இருக்கும் என “வே ட் டை” படத்திலும், இப்படி ஒரு லவ்வர் கிடைக்கவே கூடாது என “காதலில் சொதப்புவது எப்படி” படத்திலும், இந்த மாதிரி தான் ஒய்ஃப் வேணும் என “பசங்க 2” படத்திலும், இப்படி ஒரு வைஃப் கிடைக்கவே கூடாது என “வேலையில்லா பட்டதாரி 2” படத்திலும் நடித்து வேற லெவல் வரைட்டி காட்டி நடித்தவர் அமலாபால்.

கேரளாவிலிருந்து தமிழ் சினிமாவிற்கு வந்த அமலா பால் “மைனா”, “தலைவா”, “விஐபி”, “ரா ட்சசன்”, “தெய்வத்திருமகள்”, “அம்மா கணக்கு” போன்ற படங்களில் நடித்தவர் ஒரு கட்டத்திற்கு மேல் நல்ல கதைகளை தேர்ந்தெடுத்து நடிக்க ஆரம்பித்தார். அதில் ஒன்று தான் “ஆ டை” திரைப்படம். இந்த படம் வெளிவந்த போது ஆ டையே இல்லாமல் நடித்ததற்காக ச ர் ச் சை யா ன து. தற்போது “குட்டி ஸ்டோரி”, “பிட்ட காதல்” என “அந்தாலஜி” படங்களில் தோன்றியுள்ளார்.

ஆன்மிகம் பக்கம் ஒதுங்கியவர் தற்போது ஆளே மாறிப் போய் உள்ளார். ஆனால் அ வ்வப்போது க வர்ச்சி புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை கி டுக்குப்பிடி பிடித்திருக்கிறார்.

இந்த நிலையில் இவர் தனது நண்பர்களுடன் மாலை நேரங்களில் பேசி கொண்டிருப்பது போல ஒருய் புகைப்படம் வெளியாகி இப்போது வைரலாகி வருகிறது. அந்த புகைப்படத்தில் ஆ.டை வி.லகி.யு.ள்ள.து கூ.ட பார்.க்.கா.மல் ப.தி.விட்டதை கி.ண்.ட.ல.டி.த்.து ரசிகர்கள் அவரது சமூக வலைதள கமெண்டில் பதிவு செய்து வருகின்றனர்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Amala Paul (@amalapaul)