இவருக்கு இப்படி ஒரு மனைவியா..?? காதல் கல்யாணமாம்..!! மொட்டைக்கு வந்த வாழ்வ பாருங்க…!!!

Cinema News

வில்லன் வேடங்களில் எஜமானர்களாக இருக்கும் தெற்கில் ஏராளமான நடிகர்கள் உள்ளனர். ஆனால் இன்று நாம் யாரைப் பற்றி சொல்லப் போகிறோம் என்பது கிட்டத்தட்ட ஒவ்வொரு படத்திலும் வில்லனின் பாத்திரத்தில் தோன்றும் ஒரு நடிகர்.

.

அப்படி சாதாரண நடிகராக அறிமுகமாகி, பின் வில்லன் நடிகராக மாறி, பின் காமெடி நடிகராக திரையில் கலக்கிக் கொண்டிருப்பவர் மொட்டை ராஜேந்திரன். அவர் தற்போது தவிர்க்க முடியாத நடிகராகி விட்டார். அவர் காமெடி காட்சிகளில் வந்து போனாலே ஒரே சிரிப்பு தான். ரசிகர்களை சந்தோசப்படுத் திவிட்டு செல்வார்.

இவர் 1957 இல் தமிழ்நாட்டில் பிறந்தார். தென் படங்களில் ஸ்டண்ட் மேன் மற்றும் வில்லனாக நடிக்கிறார். அவர் தனது வாழ்க்கையில் 30 க்கும் மேற்பட்ட ஹிட் படங்களை செய்துள்ளார். சுமார் 500 தென்னிந்திய படங்களுக்கு ஸ்டண்ட் மாஸ்டராக பணியாற்றி வருபவர் மற்றும் தென்னிந்திய படங்களில் பல வெற்றி பெறுவதில் வில்லனுக்கு மிக முக்கியமான பங்கு உண்டு.

அவர் அழகான மற்றும் கவர்ச்சியான மனைவியை மணந்தார். உண்மையில், மோட்டா ராஜேந்திரன் தெற்கில் புகழ் பெற்ற பிறகு திருமணம் செய்து கொண்டார். இவரது மனைவியின் பெயர் நளினி நாயர். நளினி நாயர் மற்றும் மோட்டா ராஜேந்திரன் இருவரும் திருமண வாழ்க்கையை விட மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறார்கள்.

அவள் அவனை ஏற்றுக்கொண்டது அவனது தோற்றத்தினால் அல்ல, ஆனால் அத்தகைய உயரங்களை அடைய அவன் செய்த கடின உழைப்பால் என்பதே மிக உத்தமம்.