இதுல ஹை லைட்டே அந்த செம்ம தொ**ள் தா..!! எம்மாடியோ இந்த காட்டு காட்டுறாங்களே..!!!

Cinema News

தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னட மொழி படங்களில் ஒரு ரவுண்ட் அடித்து வந்த ஹாட் அழகியான பூனம் பாஜ்வாவை “சேவல்” படம் மூலம் தமிழுக்கு இறக்குமதி செய்தார் இயக்குநர் ஹரி. அதன் பின்னர் “தெனாவெட்டு”, “அரண்மனை 2”, “கச்சேரி ஆரம்பம்” என எல்லா கேரக்டர் வரை இறங்கி நடித்து விட்டார்.

பூனம் பாஜ்வாவின் வழுவழுப்பான தேகத்தில் பல இளைஞர்கள் குடி புகுந்து விட்டார்கள். எப்போதுமே மார்கெட்டில் இருக்கும் நடிகைகளின் புகைப்படங்களை விட மார்கெட்டில் இல்லாத நடிகைகளின் புகைப்படங்களுக்கு தான் அதிக கிராக்கி இருக்கும்.

இப்போது தனது சூடான படங்களுடன் களம் இறங்கியிருக்கிறார் நடிகை பூனம் பாஜ்வா. சொல்லிக்கொள்ளும் அளவுக்கு படங்கள் இல்லை என்றாலும் ரசிகர்களின் கண்களை காயபோடுவதில்லை எப்போதும் கவர்ச்சிக்கு  வாய்ந்த புகைப்படங்களை வெளியிடுவது வழக்கம்.

இந்நிலையில் பால்கனியில் வழக்கமாக முன்னழகு, குட்டி தொப்பை எடுப்பாக தெரியும்படி போஸ் கொடுத்து ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்தார்.

அந்த வகையில் தற்போது தொப்பை தெரியும் படி படு சூடான புகைப்படங்கள் சிலதை இணையத்தில் வெளியிட்டு ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்துள்ளார். இதனை பார்த்த ரசிகர்கள், “எவ்ளோ பெரிய தொப்புள்.. செம்ம ஹாட்” என்று கமெண்ட் அடித்து வருகிறார்கள்.