“பிகினியில் ஒரு பாதுஷா..” – சொட்ட சொட்ட நனைந்த உடையில்… மொத்ததையும் காட்டிய ராஷி கண்ணா…!!!

Cinema News

டெல்லியைச் சேர்ந்த ராஷி கண்ணா, “மெட்ராஸ் கபே” என்ற படம் மூலமாக இந்தி திரையுலகில் முதன் முறையாக அடியெடுத்து வைத்தார். இந்தி, தெலுங்கு, தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வந்த ராஷி கண்ணா சினிமாவில் பெரும்பாலும் கவர்ச்சியான கதாபாத்திரங்களில் நடித்தது இல்லை.

தமிழில் ஜெயம் ரவியின் “அடங்க மறு”, விஷாலுடன் “அயோக்கியா”, விஜய் சேதுபதியுடன் “சங்கத்தமிழன்” போன்ற படங்களில் நடித்து மக்கள் மத்தியில் தெரிந்த முகமானார்.

தற்போது வெளியான இயக்குனர் சுந்தர் சி இயக்கத்தில் உருவாகி இருக்கும், ‘அரண்மனை 2 ‘ படத்திலும் நடித்திருந்தார். கொஞ்சம் கும்முன்னு பப்ளி தோற்றத்தில் வலம் வந்த ராஷி கண்ணா. தனது உடல் எடையை குறைத்து தற்போது சிக்கென மாறிவிட்டார்.

ஸ்லிம் லுக்கிற்கு மாறியதும் படுகவர்ச்சியாக போஸ் கொடுத்துள்ள ரசிகர்களை அதிர்ச்சியடைய வைத்துள்ளது. தற்போது செம்ம ஷார்ட் அண்ட் டைட் ஸ்கர்ட்டில், சில ஹாட் கிளிக்ஸ்களை தட்டிவிட்டுள்ள ராஷி கண்ணா உச்சகட்ட கவர்ச்சி காட்டி ரசிகர்களை திண்டாட விட்டுள்ளார்.

நடிகை ராஷி கண்ணா, தொடர்ந்து விதவிதமான கவர்ச்சி புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வரும் நிலையில், தற்போது டூ பீஸ் நீச்சல் உடையில் வெளியிட்டுள்ள புகைப்படம் வைரலாக பார்க்கப்பட்டு வருகிறது.

90 களின் கனவு கன்னி, ரம்பாவையே மிஞ்சும் அளவிற்கு நீச்சல் உடையில் பளபளக்கும் தொடையைக் காட்டி இவர் கொடுத்துள்ள போசுகள் லைக்குகளை குவித்து கொண்டுள்ளது.