கையில் சரக்கு… தளும்ப தளும்ப வீடீயோவை இறக்கிய பூனம் பாஜ்வா…! போதையேறி கிடக்கும் இளசுகள்…!!!

Viral Videos

திரைப்படங்களில் அறிமுகமான காலங்களில் துளியும் கவர்ச்சி காட்டாமல் நடித்த பூனம் பாஜ்வாவா இது என ரசிகர்களே ஆச்சர்யப்பட்டு போகும் அளவிற்கு இவரது கவர்ச்சி ரணகளம் செய்து வருகிறது. 36 வயதிலும் துள்ளி குதித்து கவர்ச்சி காட்டி வரும், பூனம் பாஜ்வாவின் ரீசென்ட் போட்டோஸ்… வேற லெவலுக்கு ரசிக்கப்பட்டு வருகிறது.

நடிகைகள் மேனேஜரை வைத்து சான்ஸ் பிடிக்கும் காலமெல்லாம் போய் விட்ட நிலையில், ஸ்ட்ரெயிட்டாக தங்கள் வலைதளப்பக்கங்களில் சூடான படங்களை அப்லோட் பண்ணி டைரக்டர்களுக்கு அப்ளிகேஷன் போட ஆரம்பித்து விட்டார்கள்.

அந்த வரிசையில் விதவிதமான புகைப்படங்களை வெளியிட்டே வாய்ப்பு தேடி வருபவர் பூனம் பாஜ்வா. பட வாய்ப்பை பிடிக்க பல்வேறு முயற்சிகளை கையாண்டு வரும் பூனம் பாஜ்வா தற்போது, முழு க வ ர் ச் சி யி ல் இறங்கி மூ ச் சு மு ட் ட வைக்கும் புகைப்படங்களை பதிவிட்டு வருகிறார்.

இளம் ரசிகர்களின் ஹார்ட் பீட்டை எகிற வைக்கும் அளவிற்கு இவர் வெளியிடும், புகைப்படங்களில் நாளுக்கு நாள் க வ ர் ச் சி கூடி கொண்டே செல்கிறது. அந்த வகையில் பாலிவுட் க வ ர் ச் சி நடிகையான ச ன் னி லி யோ னு க் கே சவால் விடுவது போல் போஸ் கொடுத்து புகைப்படங்கள் பாடிவிடுகிறார்.

இந்நிலையில் தற்போது ஹாட்டான உடையில் சரக்கு அடிக்கும் வீடியோவை வெளியிட்டு போதை ஏத்தியுள்ளார். இதனை பார்த்த இளசுகள் கிறங்கி போயுள்ளனர்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Poonam Bajwa (@poonambajwa555)