அம்மணி… பார்த்து கழண்டு விழுந்துட போகுது..! மல்லு ஆண்டி போல் மார்க்கமான போஸில் வித்யாபாலன்…!!!

Cinema News

பாலிவுட்டின் சிறந்த நடிகைகளில் ஒருவரான வித்யா பாலன், ’ட ர் ட் டி பி க் ச ர்’ படத்தில் சி ல் க் ஸ் மி தா வா க நடித்ததற்காக தேசிய விருதைப் பெற்றார். ”கஹானி, துமாரி சுலு” போன்ற பெண்ணை மையப்படுத்திய திரைப்படங்களில் நடித்து பலரின் பாராட்டையும் கவனத்தையும் தந் வசப்படுத்தினார்.

தமிழ் பெண்ணான வித்யா பாலன், சமீபத்தில் தான் தமிழில் அறிமுகமானார். ஹெச். வினோத் இயக்கிய திரைப்படமான ’நேர் கொண்ட பார்வை’ படத்தில் அஜித்தின் ஜோடியாக அவர் நடித்திருந்தார். கொஞ்ச நேரமே வந்தாலும், வித்யாவின் நடிப்பு அ சா த் தி ய மா ன து.

2019- ஆம் ஆண்டு “மி ஷ ன் ம ங் க ள்” படத்திற்காக சிறந்த நடிகைக்கான ஃபிலிம்ஃபேர் விருதை பெற்றார்.
எப்போவாவது அவர் வெளியிடும் க வர்ச்சி புகைப்படங்களை ரசிகர்கள் கொண்டாடுவார்கள். கடந்த வருடம் அமேசோனில் இவரது படம் “ச குந்தலா தே வி”  Release ஆகி நல்ல வரவேற்பு பெற்றது. 42 வயது ஆகும் இவர், கு ண்டாக இருக்கும் தனது உடம்பை கணிசமாக ஒ ல் லியாக மாற்றியுள்ளார்.

இதுவரை எந்த ஒரு நிகழ்ச்சியாக இருந்தாலும் சரி குடும்பபாங்காக இருக்கும் உடையிலேயே வெளிவந்து ரசிகர்களை க வர்ந்து வந்த இவர் தற்போது மார்டன் உடையில் க வர்ச்சியைக் காட்டி ரசிகர்களை தி க்குமுக்காட செய்து வருகிறார்.

தற்போது ப்ரா அணியாமல் இரும்பிலே செய்த மாலையை அணிந்து முன் பகுதியை கவர் செய்துள்ளார். இதனை பார்த்த இளசுகள் “அம்மணி… பார்த்து கழண்டு விழுந்துட போகுது..! ” என குசும்பாய் கமெண்ட் செய்து வருகிறார்கள்.