பசங்கள உ லுக்கி எடுக்கும் ப லான போ ஸ்…! ப ளிச்சுன்னு கா ட்டி க வர்ச்சியில் அ த்துமீறிய ந டிகை கிரண்…!!!

Cinema News

நடிகை கிரண் “ஜெ மி னி” படத்தின் மூலம் தமிழ் திரையுலகிற்கு அறிமுகமானார். கொ ழு கொ லு தே கத்தில் தமிழ் ரசிகர்கள் மத்தியில் எளிதில் க வர்ச்சி க ன்னியாக மாறினார். அஜித்,கமல், சரத்குமார் என கோலிவுட்டின் முன்னணி  நடிகர்களுடன் நடித்து தள்ளினார்.

பின்னர் வாய்ப்புகள் குறையவே திருமணம் செய்து செட்டில் ஆகிவிட்டார். இவர் கடைசியாக தமிழில் கதாநாயகியாக நடித்த “வி ன்னர் ” திரைப்படம் ச க்கை போ டு போட்டது. தற்போது உடல் எடை கூடியதால் குணசித்திர கத பாத்திரங்களில் மட்டுமே நடித்த வருகிறார்.

இவர் குணச்சித்திர வே டங்களில் நடித்த “ஆ ம்பள”, “மு த்துன க த்திரிக்கா” போன்ற படங்கள் இளம் ரசிகர்களுக்கு பிடித்தவையாக இருந்தது. சமூக வலைத்தளங்களில் ஆக்ட்டிவாக இருக்கும் கிரண். எப்போதுமே அ ரைகுறை உடைகளில் புகைப்படங்களை வெளியிடுவது வழக்கம்.

இந்நிலையில் தற்போது கொஞ்சம் கூடுதல் க வர்ச்சியாக இவர் வெளியிட புகைப்படம்  இளசுகளை உ லுக்கி எடுத்துள்ளது.