த்ரிஷா லெவலுக்கு காட்டுறீங்களே…? அந்த இடத்தில் டாட்டூ போட்டு… அப்படியே காமித்த தர்ஷா குப்தா…!!!

Cinema News

விஜய் டிவியின் “செந்தூரப்பூவே” சீரியலில் வி ல்லியாக நடித்து பாப்புலர் ஆனவர் தர்ஷா குப்தா. அவர் “கு க் வி த் கோ மாளி” இரண்டாம் சீசனிலும் போட்டியாளராக கலந்துகொண்டார்.

அந்த ஷோவில் பங்கேற்ற பலருக்கும் சினிமா வாய்ப்பு கிடைத்த நிலையில், தர்ஷா குப்தாவும் சினிமாவில் ஹீரோயினாக களமிறங்கினார். அவர் “ரு த் ர தா ண் ட வ ம்” படத்தில் ஹீரோயினாக நடிக்க தொடங்கியதால் “செ ந்தூரப்பூவே” சீரியலுக்கு டாடா காட்டினார்.

தற்போது சினிமாவில் மட்டுமே முழுமையாக கவனம் செலுத்தி வருகிறார் அவர். தர்ஹா குப்தா சமூக வலைத்தளங்களில் ஆக்டிவாக இருப்பவர் தான். அவர் வெளியிடும் போட்டோக்களுக்கு ஒரு லட்சத்திற்கும் அதிகமான லைக்குகள் குவியும்.

குறிப்பாக அவரது ஹா ட் புகைப்படங்கள் இணையத்தில் அதிகம் வை ரல் ஆகின்றன. ந டிகை தர்ஷா குப்தா க் ளாமர் மோ டு க் கு க ம் பே க் கொடுத்து போட்டோ ஷூ ட் ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார். அந்த போட்டோ பல ரசிகர்களை ஜொ ள்ளுவிட வைத்திருக்கிறது.

தற்போது க வர்ச்சியான மா டர்ன் உ டையில் மு ன்னழகில் ப ச்சை கு த்தியது தெரியும்படி போஸ் கொடுத்துள்ளார். இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் தர்ஷாவின் இ ன் ஸ் டா கமெண்டில் அவரின் அழகை வ ர்ணித்து வருகின்றனர்.