அட கொ டுமையே…! நல்லவேளை கை ய வச்சுடீங்க… இல்லனா அ வ்ளோ தான்…!! கண்ணாடி முன்பு கு த் து ரம்யா கொடுத்துள்ள போஸை பாருங்க…!!!

Cinema News

தமிழில் “பொ ல்லாதவன்”, “கு த் து”, “வா ரணம் ஆ யிரம்” உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்துள்ளார் ரம்யா. தெ லுங்கு, க ன்னட படங்களிலும் கலக்கி இருக்கிறார். இவர் கர்நாடக மாநிலம் மண்டியவை சேர்ந்தவர். கா ங்கிரஸ் சார்பில் 2013-ம் ஆண்டு மண்டியா நா டாளுமன்ற இ டைத்தேர்தலில் போட்டியிட்டு வெ ற்றி பெற்றார்.

இதே தொ குதியில் 2014-ல் நடந்த நா டாளுமன்ற தே ர்தலில் போட்டியிட்டு தோ ற்றார். அதன்பிறகு அகில இந்திய கா ங்கிரஸ் கட்சியின் தொழில்நுட்ப பிரிவு தலைவியாக பொறுப்பேற்றுக்கொண்டார். சமீபத்தில் நடந்த தேர்தலில் காங்கிரஸ் தோ ல்வி அடைந்ததால் ரம்யா அ ரசியலில் இருந்து கா ணாமல் போனார்.

அவரும் போ ர்ச்சுக்கல் நாட்டை சேர்ந்த தொழில் அதிபர் ரபேலும் கா தலிப்பதாகவும் து பாயில் நடக்க இருந்த இவர்கள் திருமணம் ர த்தாகி விட்டதாகவும் தகவல் வெளியானது. பின்னர் திருமணம் ர த்தானதாக மு ரண்பட்ட செய்திகள் பரவின.

ஆனால் ரம்யாவோ சில வாரங்களாகவே மு ற்றிலும் தொடர்பு எல்லைக்கு அப்பால்தான் இருக்கிறார். இந்நிலையில், கு த் து ரம்யாவின் லே ட்டஸ்ட் புகைப்படங்கள் சில இணையத்தில் வெளியாகி ரசிகர்களின் கவனத்தை சு ண்டி இ ழுத்து கொண்டிருக்கிறது.

இதனை பார்த்த இ ளசுகள் வயசானலும், இப்போவும் சின்ன பொண்ணு மாதிரி சி க்குன்னு தான் இருக்கீங்க என்று வ ர்ணித்து வருகிறார்கள்.