பா ல் ப னியாரம் சா ப்பிடலாமா…? அ ம்புட்டையும் அ ப்பட்டமா கா ட்டி… அசர விடும் ரச்சிதா மகாலட்சுமி…!!!

Cinema News

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பான “பிரிவோம் சந்திப்போம்” என்ற தொடரின் மூலம் அறிமுகமானவர் ந டிகை ரச்சிதா. இதே தொடரில் தனக்கு ஜோடியாக நடித்த தினேஷ் என்பவருடன் கா தலில் வி ழுந்து அவரை திருமணம் செய்து கொண்டார்.

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பப்பட்ட “சரவணன் மீனாட்சி” என்ற சீரியல் மூலம் பிரபலமானவர் ரச்சிதா மகாலட்சுமி. இந்நிலையில், தன்னுடைய அழகுகள் க னக்கச்சிதமாக தெரியும்படி  க வர்ச்சியான உடையில் சில சூ டான புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை க வர்ந்துள்ளார் ரச்சிதா மகாலட்சுமி.

இதனை தொடர்ந்து இவர் சரவணன் மீனாட்சி இரண்டாவது மற்றும் மூன்றாவது சீ சன்களில் ஹீரோயினாக நடித்தார். இந்த தொடரின் மூலம் ரசிகர்களிடம் மேலும் பிரபலமானவராக ஆனார்.

சீரியல்களை தவிர சில ரியாலிட்டி ஷோக்களில் நடுவர் ஆகவும் பங்கேற்று வந்தார். இதுதவிர “உ ப் பு க் க ரு வா டு” என்ற தமிழ் படத்திலும் நடித்துள்ளார். இவருக்கு ஏராளமான ரசிகர்கள் உள்ளனர். இவருகென்று தனியொரு ரசிகர் ப ட்டாளமே இருக்கிறது.

சமீபத்தில் அவர் வெளியிட்ட புகைப்படத்தில் தன்னுடைய தொ ப் பு ள் தெரியும் படி நடனம் ஆடிய படி போஸ் கொடுத்துள்ளார். இதனை பார்த்த ரசிகர்கள்,  “பா ல் ப னி யாரம் சா ப்பிடலாமா…?” என்று வ ர் ணி த் து வருகிறார்கள்.