“நல்லா மெ த் து மெ த்து ன்னு இருக்கும் போலயே…! ” – ச க ட் டு மேனிக்கு சரிவை கா மித்த ந டிகை நிதி அகர்வால்..!!!

Cinema News

ந டிகை நிதி அகர்வால் கடந்த வருடம் பொங்கலுக்கு ரி லீ சா ன “ஈஸ்வரன்” படத்தில் சிம்புக்கு ஜோடியாக நடித்திருந்தார் மற்றும் ஜெயம் ரவி நடித்த “பூமி” படத்திலும் கதாநாயகியாக நடித்திருந்தார் பூமி படம் எதிர்பார்த்த அளவுக்கு வெற்றி பெறாததால் அது தோ ல் வி ப் படமாக அமைந்து விட்டது.

சிம்புவுடன் நடித்த ஈஸ்வரன் படம் கலவையான விமர்சனங்களை பெற்றது. ந டிகை நிதி அகர்வால் எப்போது போட்டோ எடுத்தாலும் எப்போது எந்த பொது மேடைகளிலும் நிகழ்ச்சிகளிலும் அ வா ர் டு ப ங் க் ஷ ன் களிலும் இன்டர்நெட்டிலும் தனது முன்னழகை காண்பித்தவாறே புகைப்படங்களை எடுத்து வெளியிட்டு வருகிறார்.

பல நடிகைகள் முதலில் க வர்ச்சி காண்பிக்காமல் குடும்ப கதாபாத்திரங்களில் நடித்து விட்டு பின்பு பட வாய்ப்புகள் எதுவும் வரவில்லை என்றால் க வர்ச்சி எனும் ஆயுதத்தை கையில் எடுப்பார் ஆனால் நிதி அகர்வால் அவர்களுக்கு மாறாக ஆரம்பம் முதலே தனது மு ன் ன ழ கை காண்பித்து வாய்ப்புகளை அள்ளி செல்கிறார்.

இதனால் இவருக்கு ரசிகர்கள் இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்திலும் குவிய தொடங்கியுள்ளனர் அவரது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பலவிதமான க வர்ச்சி புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார்.

இந்நிலையில் மெது மெதுன்னு முன்னழகை எடுப்பாக காட்டி சில புகைப்படங்களை நிதி அகர்வால் வெளியிட்டுள்ளார். இதனை பார்த்த இளசுகள் “நல்லா மெ த் து மெ த்து ன்னு இருக்கும் போலயே…! ” என க மெ ண் ட் அ டி த் து வருகிறார்கள்.