“கி ழிஞ்சு தொ ங்குறது கூட ப ரவாயில்ல… மேல இருக்குறத பாத்தாதான் அ ல் லு வு டு து…!” – காஜல் அகர்வாலின் க வர்ச்சியில் கி று கி று த் த இணையம்…!!!

Cinema News

தமிழ், தெலுங்கு திரையுலகில் முன்னணி ந டிகையாக க ல க் கி கொண்டிருப்பவர் ந டிகை காஜல் அகர்வால். தமிழில் இயக்குனர் பே ர ர சு இயக்கிய “ப ழனி” என்னும் படத்தில் அறிமுகமானார். பின்னர் விஜய், அஜித், சூர்யா, கார்த்திக் என அனைத்து உச்ச நச்சத்திரங்களுடனும் ஜோடி போட்டு நடித்துள்ளார்.

இவர் மும்பையை சேர்ந்த கவுதம் கி ச் சு லு என்ற தொழிலதிபரை கா த லி த் து திருமணம் செய்தார். அவருடன் ஹ னி மூ னி ல் எடுத்த புகைப்படங்களை வெளியிட்டு இணையத்தையே சூ டேற்றினார். ஹ னி மூ ன் முடிந்த கையோடு சீரஞ்சீவியின் “ஆ ச் சா ர் யா” படத்தில் நடித்தார்.

பின்னர் நா கா ர் ஜூ னா வி ன் ஒரு படம், கமலின் இ ந் தி ய ன் 2 படம் போன்றவற்றில் இருந்து காஜல் அகர்வால் வி லகினார். காஜல் அகர்வால் க ர் ப் ப மா க இருபத்து தான் வி ல க காரணம் என ப ர வ தொடங்கியது. இதனை பற்றி கேள்வி கேட்க தற்போது இதை பற்றி பேச விரும்பவில்லை, நேரம் வரும்போது நானே பேசுகிறேன் என கூறிவிட்டார்.

மேலும் தா ய் மை என்பது விளக்கமுடியாத ஒரு சந்தோஷம். தா ய் மை க் கு பின் வாழ்க்கை எப்படியும் மாறும், எனவும் பதிவிட்டிருந்தார்.

இந்நிலையில்,  டை ட் டா ன உடையில் தொ டை வரை கி ழி த் து விட்டு உ ச்ச க ட்ட கி ளா ம ரி ல் புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார். இதனை பார்த்த இளசுகள் “கி ழி ஞ் சு தொ ங்குறது கூட ப ரவாயில்ல… மேல இருக்குறத பா ர்த்தா தான் அ ல் லு வு டு து” என க மெண்ட் அ டி த் து விடுகிறார்கள்.