நல்லா ஆ டி, ஆ டி மூ டு ஏ த்தி விடுறாங்கபா…! சீரியல் ந டிகை காயத்ரி யுவராஜின் Hot Video…!!!

Viral Videos

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும் “நாம் இருவர் நமக்கு இருவர்” தொடரில் மாயனின் தங்கையாக நடித்து வருபவர் காயத்ரி யுவராஜ். சன் டிவியில் ஒளிபரப்பான “தென்றல்” தொடரில் நடித்துள்ள இவர், அதன்பின் பல தொடர்களில் வி ல் லி யா க க ல க் கி வருகிறார்கள்.

“பி ரி ய ச கி”, “மெல்லத் திறந்தது கதவு”, “அழகி”, “க ள த் து வீடு”, “மோ கி னி” போன்ற பல தொடர்களில் நடித்திருக்கிறார்.

ஹீரோயின் மெ ட் டீ ரி ய ல் ஆக இருந்தாலும் சீரியல்களில் வி ல் லி யா க நடித்து வருகிறார் காயத்ரி யுவராஜ். இவர் பிரபல நடனக் கலைஞர் யுவராஜ் அவர்களின் மனைவியாவார்.

தற்போது சமூக வலைத்தளங்களில் புடவை அணிந்து A t r a n g i  R e படத்தின் பாடலுக்கு ஆ ட்டம் போ ட்ட அவரது வீடியோ ஒன்று இணையத்தில் வை ர லா கி ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈ ர் த் து வருகின்றது. இதனை பார்த்த ரசிகர்கள், “நல்லா ஆ டி, ஆ டி மூ டு ஏ த்தி வி டுறாங்கபா…!” என கு சு ம் பா க க மெண்ட் அ டித்து வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Gayathri Yuvraaj (@gayathri_yuvraaj)