“கு ழி யி ல பணியாரமே ஊ த் த லா ம் போல” – கைகளை தூ க்கி.. தொ ப் பு ளை கா ட்டிய ஜாக்லின்…!!!

Cinema News

பொதுவாக VJ என்றால் நல்ல வ சீ க ர தோற்றத்துடன் நல்ல குரல் வளம் உள்ளவர்களை தான் தேர்தெடுப்பார்கள். ஆனால், அப்படியே நேருக்கு மாறு, சாதரண அழகுடன் சற்று கீ ச் சு குரலுடன் சாதரண க ல க் கி வருபவர் ஜாக்லின்.

இவர் நயன்தாராவுடன் “கோ ல மா வு கோ கி லா” என்ற படத்திலும் நயன்தாராவின் தங்கையாக நடித்திருந்தார். இதை தொடர்ந்து தற்போது விஜய் தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பாகி வரும் “தே ன் மொ ழி”  சீரியலில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்து கொண்டுள்ளார்.

இந்த சீரியலில் பலரும் ஜாக்லின் ஒருவருக்காக மட்டும் தான் பார்க்கிறார்கள் என்பதே உண்மை. ஜாக்லினின் அடையாளமே அவரது கீ ச் குரலும் ப ப் லி யா ன தோற்றமும் தான்.

ஆனால், கடந்த சில காலமாக தனது உடல் எடையை குறைக்க க டு மை யா க உடற்பயிற்சிகளை செய்து உடல் எடையை குறைத்திருக்கிறார். தற்போதய கால கட்டத்தில் சின்னத் திரையில் இருந்து வெள்ளித்திரக்கு பல்வேறு நடிகர் ந டிகைகள் தா வு கி ன் ற ன ர்.

அந்த வகையில் விஜய் தொலைக்காட்சியில் தொகுப்பாளினியாக இருந்து தற்போது சினிமாவில் ந டிகையாக ஜொ லி க் க முயற்சி செய்பவர் விஜய் டிவி ஜாக்லின்.

அடிக்கடி தன்னடைய இணைய பக்கத்தில் க வர்ச்சி புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வரும் இவர் தற்போது  குட்டியான டீ ச ர் ட் அணிந்து கொண்டு தன்னுடைய தொ ப் பு ள் அழகை காட்டும் இவரது சில புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகி வை ர லா கி வருகின்றது. இதனை பார்த்த ரசிகர்கள், “கு ழி ப ணியாரம் தோ த் து ச் சு டா” என்று எ க் கு த் த ப் பா க வ ர் ணி த் து கொண்டிருக்கிறார்கள்.