பொங்கலுக்கு Free Show-வா…? இணையத்தியே சூ டே த் தி வி டு ம் ரேஷ்மா பசுபுலேட்டியின் Hot Video…!!!

Viral Videos

“வே லையின்னு வந்துட்டா வெ ள்ளைக்காரன்” படத்தில் கா மெ டி நடிகர் சூரிக்கு ஜோடியாக நடித்தவர்தான் ந டிகை ரே ஷ்மா ப சு பு லே ட் டி. அந்த படத்தில் பு ஸ் பா எனும் கதாபாத்திரத்தில் நடித்து ப ட்டி தொ ட்டியெங்கும் இளசுகளிடையே எளிதில் ரீ ச் ஆனார்.

இந்த படத்திற்கு பிறகு “கோ” இரண்டாம் பாகம் , “மணல் க யிறு” ஒன்றை படங்களில் நடித்தார். பின்னர் பி க் பா ஸ் 3 ல் கலந்து கொணடார். 33 வயதாகும் இவருக்கு வீட்டில் பார்த்து வைத்த திருமணம் ம னக்கசப்பில் மு டிந்துவிட வி வாகரத்து பெற்றார், இவராக அமெரிக்காவில் தேடிக்கொண்ட திருமணமும் வி வகாரத்தில் முடிந்தது.

தற்போது குழந்தைகளுடன்  தனியா வ சித்து வருகிறார். பார்ப்பதற்கு கொ ழுக் மொ ழுக் என இருக்கும் இவர் இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தையே க வர்ச்சியில் மூ ழ்கடித்து கொண்டுள்ளார். அதோடு மட்டுமல்லாமல் பாக் கியலட்சுமி சீரியலில் ஜெ னிபருக்கு பதிலாக நடித்து கொண்டுள்ளார்.

சமூக வலைத்தளத்தில் ஆக்டிவாக இருக்கும் ரேஷ்மா க வர்ச்சி வீடியோக்கள் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார். அந்த வகையில், தற்போது One Side Sleeveless Saree-யில் ஒரு பக்கம் தன்னுடைய அழகுகள் எ டுப்பாக தெரியும் அளவுக்கு வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார்.

இதனை பார்த்த இளசுகள் “பொங்கலுக்கு Free Show-வா…?” என கு சு ம் பா க க மெ ண் ட் அ டித்து வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Reshma Pasupuleti (@reshmapasupuleti)