சூ ப்பர் பி கருகளுக்கே ச வால் விடும் வகையில் எ ல்லை மீறி க வர்ச்சி காட்டும் நம்ம சுரேகா ஆ ண்டி..!! அந்த தொ டைய பாத்தா யாருக்குமே 43 வயசுனு சொல்ல தோணாது..!!!

Cinema News

ஆந்திராவை சேர்ந்த நடிகை சுரேகா வாணி தமிழில் ‘தெய்வத்திருமகன்’ , ‘உத்தமபுத்திரன்’ ,’கா தலில் சொ தப்புவது எப்படி’ , ‘எதிர்நீச்சல்’ ,’மெ ர்சல்’ ,’விசுவாசம்’ என பல திரைப்படங்களில் நல்ல கதாபாத்திரத்தில் வந்துள்ளார்.

சினிமா துறையை பொறுத்த வரையில் ஹீரோயின்களுக்கு கொடுக்கப்படும் முக்கியத்துவத்தை போலவே துணை நடிகைகளுக்கும் முக்கியத்துவம் உள்ளது. அவர்களுக்கும் முதன்மையான சில கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கும் வாய்ப்புகள் கிடைத்த கொண்டுதான் உள்ளது.

அந்தவகையில் ‘தெய்வத்திருமகள்’ திரைப்படத்தில் துணைக் வேடத்தில் நடித்தவர் தான் நடிகை சுரேகா வாணி ஆவார். இவர் ‘தெய்வத்திருமகள்’ திரைப்படத்தில் எம்.எஸ்.பாஸ்கரின் மனைவி கதாபாத்திரமாக .வந்திருப்பார்.

இவர் முதன்முதலில் தமிழ்த்திரையுலகில் உத்தமபுத்திரன் திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

நடிகை சுரேகா வாணி தமிழைப் போலவே தெலுங்கு, மலையாளம் ,கன்னடம் என பல மொழிகளில் நடித்து வருகிறார். 43 வயது துணை நடிகை சுரேகா வாணி வெளியிட்டுள்ள முன்னழகு க வர்ச்சி புகைப்படங்கள் சமூக வலைத்தளத்தில் வை ரலாக பரவி வருகிறது.

இவருடைய தொ டை க வர்ச்சி புகைப்படத்தை பார்த்த ரசிகர்கள் எ க்குதப்பாக வர்ணித்து கமெண்டி வருகிறார்கள்.