சா ய்ந்த கோ புரத்தை ச கட்டு மே னிக்கு காட்டிய தாஜ்மகால் பட நடிகை..!! ய ம்மாடியோ அப்ப பாத்தமாரி அளவு குறையாம அப்டியே இருக்கு..!!!

Cinema News

இயக்குனர் பாரதிராஜா இயக்கத்தில் 1999ம் ஆண்டு வெளிவந்த திரைப்படம் “தாஜ்மஹால்” படத்தில் பாரதிராஜா மகன் மனோஜ் அவர்கள் கதாநாயகனாக நடித்திருந்தார். இப்படத்தில் அவருக்கு ஹீரோயினாக நடித்தவர் ரியாசென் முதல் படத்திலேயே தனது சிறந்த நடிப்பை வெளிப்படுத்தி மக்கள் மற்றும் ரசிகர்களை க வ ர்ந்தார்.

இதனை தொடர்ந்து அவர் “குட் லக்”, “என் மகாராசன்” போன்ற படங்களில் தனது சிறந்த நடிப்பை வெளிப்படுத்தி இருந்தார் இருப்பினும் இதனை அடுத்து அவருக்கு தமிழில் சரியான வாய்ப்புகள் கிடைக்காததால் அவர் ஹிந்தி பக்கம் தனது திசைதிருப்பி தற்போது பிஸியாக நடித்து வருகிறார்.

தற்பொழுது அவர் ஹிந்தி, பெங்காலி, ஒரிசா ஆகிய மொழிகளை தனது சிறந்த நடிப்பை வெளிப்படுத்திய தற்போது நடித்து வருகிறார். இருப்பினும் அவ்வப்போது தனது க வ ர்ச்சியான புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை க வ ர்ந்து வருகிறார்.

இந்நிலையில் ஊ ரடங்கு காரணமாக வீட்டில் பொழுதை கழிக்கும் இவரின் க வர்ச்சியான புகைப்படங்கள் இணையத்தளத்தில் பரவி ரசிகர்களிடையே கவனிக்கப்பட்டு வருகின்றது.