டாப் ஆங்கிளில் B கிரேடு நடிகையையே மிஞ்சிய சீரியல் நடிகை ..!! ஆஹா அம்புட்டும் தெரியுதே…!!!

Cinema News

முதலில் சன் மியூசிக்கில் சொல்லுங்க உங்களுக்கு என்ன பட்டு வேண்டும் என கேட்டு கொண்டிருந்தவர் அங்கிருந்து ஷிஃப்ட் ஆகி சின்னத்திரைக்கு சென்றார். அப்படியே தனது திறமையால் தொகுப்பாளராக இருந்த மஹாலக்ஷ்மி சில சீரியல்களில் கதாநாயகியாக தோன்றினார்.

இதனைத் தொடர்ந்து அவர் நடிக்கும் சின்னத்திரை சீரியல்கள் “செல்லமே”, “அவள்”, “வாணி ராணி”, “ஆபீஸ்”, “பிள்ளை நிலா”, போன்ற பிரபலமான சீரியல் தொடர்களில் நடித்து வருகிறார். இவர் தமிழ் சீரியல் மட்டும் நடிப்பது அல்ல மலையாளத்திலும் சீரியல்களில் நடிக்க தொடங்கியுள்ளாராம்.

சமீபத்தில் திருமணமான சீரியல் நடிகர் ஒருவரை வளைத்துபோட,உடனே அவரது பெயர் ஏகத்துக்கும் Damage ஆகிவிட்டது.

இந்தநிலையில் தற்போது தொ ள தொ ள என்று டீ சர்ட் அணிந்து கொண்டு க ட்டுக்க டங்காமல் இருக்கும் அ ங்கங்களை காட்டி போஸ் கொடுத்து ரசிகர்களை சூ டேத்தி விட்டுள்ளார் நடிகை மகாலட்சுமி.