செம ஹா ட்டாக வந்தனா வெளியிட்ட மொட்டைமாடி போட்டோஷூட்…!! மு ன்னழகை இ ன்ச் பை இ ன்ச் வர்ணிக்கும் நெட்டிசென்கள்..!!!

Cinema News

சீரியல்களில் நடிக்க வந்த புதிதில் கொ ழுக் மொ ழுக் என இருந்த கதாநாயகிகள் எல்லாம் இப்போது ஸ்லிம்மாக வந்து க வர்ச்சியை அள்ளி அள்ளி தருகிறார்கள். அந்த வகையில் வி ல்லி நடிகையான வந்தனா மைக்கேலும் சேர்ந்து உள்ளார் போல.

“ஆனந்தம்” என்ற சீரியல் மூலமாக அறிமுகமாகி பிரபலமான வி ல்லி நடிகை இவர். அதுவும் “தங்கம்” சீரியலில் வி ல்லியாக நடித்த பிறகுதான் இவருக்கு நல்ல வரவேற்பு. அதனால் அதன்பிறகு நடித்த சீரியல்களில் வி ல்லி கேரக்டரில் நடித்திருக்கிறார். என்னதான் சீரியல்களில் வி ல்லியாக நடித்திருந்தாலும் நிஜத்தில் இவர் அமைதியான ஆசாமியாம்.

“நலனும் நந்தினியும்” படத்தில் நடித்திருந்த மைக்கேல் தங்கதுரை திருமணம் செய்தார் வந்தனா. திருமணத்திற்குப் பிறகும் சீரியல்களில் நடித்துக் கொண்டு உள்ளார்.

இன்ஸ்டாகிராமில் வந்தனா செம்ம ஆக்டிவ். தற்போது அதில் Hot Structure தெரியும் படி புகைப்படங்களை பதிவிட்டு உள்ளார். இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் இ ன்ச் பை இ ன்ச் வர்ணித்து இணையத்தில் கமெண்டில் கு ளிர்கா ய்கிறார்கள்.