“க ட்டுக்கடங்காத க வர்ச்சி கு திரை” – கு ட்டையான உடையில் குனிந்தபடி Shape காட்டிய ஷிவானி…!!!

Cinema News

பிரபல தொலைக்காட்சியான Z தமிழில் ஒளிபரப்பாகும் இரட்டை ரோஜா என்ற சீரியலில் நடித்து வருபவர் ஷிவானி. இவருக்கு சமூக வலைத்தளங்களில் ரசிகர்கள் கூட்டம் அதிகரித்துக்கொண்டே வருகிறது.

இப்போ 4 மணி ஆனா ஷிவானி அவரது க வர்ச்சி புகைப்படங்களை பதிவிடுகிறார். இவர் எந்த புகைப்படம் Upload செஞ்சாலும் கொஞ்ச நேரத்தில் ரசிகர்கள் மொய்க்க ஆரம்பித்து விடுகிறார்கள்.

இதற்கிடையில் பிக்பாஸ் வீட்டின் உள்ளே சென்ற இவர், எந்த சண்டைக்கும் கருத்து சொல்லாமல் அமைதியாகவும், பயில்வான் பாலாஜிக்கு ஆதரவாகவும் மட்டும் இருந்ததால் ஆரி ரசிகர்களின் மத்தியில் வெறுப்பை சம்பாதித்தார். ஆனால் கடைசி நேரத்தில் சிறப்பாக டாஸ்க் விளையாடி சிங்கப்பெண் என்ற பெயருடன் வெளியே வந்தார்.

தற்போது Big Boss 4 சீசன் முடிந்த பிறகு மீண்டும் தனது Photo-shoot ஆயுதத்தை கையில் எடுத்த ஷிவானி, தற்போது குட்டையான உடையில் முழு தொடையும் பளிச்சென தெரியும் படி போஸ்கொடுத்து. இதனை பார்த்த ரசிகர்கள், “க ட்டுக்கடங்காத கா ட்டுக்குதிரை” என க ண்டபடி வர்ணிக்கிறார்கள்.