“வே லையின்னு வந்துட்டா வெ ள்ளைக்காரன்” படத்தில் காமெடி நடிகர் சூரிக்கு ஜோடியாக நடித்தவர்தான் ந டிகை ரே ஷ்மா ப சு பு லே ட் டி. அந்த படத்தில் பு ஸ் பா எனும் கதாபாத்திரத்தில் நடித்து ப ட்டி தொ ட்டியெங்கும் இளசுகளிடையே பிரபலமானார்.

இந்த படத்திற்கு பிறகு “கோ” இரண்டாம் பாகம் , “மணல் க யிறு” ஒன்றை படங்களில் நடித்தார். பின்னர் பி க் பா ஸ் 3 ல் கலந்து கொணடார். 33 வயதாகும் இவருக்கு வீட்டில் பார்த்து வைத்த திருமணம் ம னக்கசப்பில் மு டிந்துவிட வி வாகரத்து பெற்றார், இவராக அமெரிக்காவில் தேடிக்கொண்ட திருமணமும் வி வகாரத்தில் முடிந்து விட்டது.

தற்போது குழந்தைகளுடன்  தனியா வ சித்து வருகிறார். பார்ப்பதற்கு கொ ழுக் மொ ழுக் என இருக்கும் இவர் இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தையே க வர்ச்சியில் மூ ழ்கடித்து வருகிறார். அடித்தொடு மட்டுமல்லாமல் பாக் கியலட்சுமி சீரியலில் ஜெ னிபருக்கு பதிலாக நடித்து வருகிறார்.

தற்போது முதல் முறையாக நீ ச்சல் உ டையில் புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார். நீ ச்சல் கு ள கரையில்  இருக்கும் ஜு ஸ் கண்ணில் படவே இளசுகள் ” பி ரெஷ் ஆனா மே ங்கோ ஜு ஸ் என இ ரட்டை அ ர்த்தத்தில் க மெண்ட் அடித்து வருகிறார்கள்.

By sakthi