மலையாளத்தில் மோகன்லால் மீனா நடிப்பில் வெளியான “தி ரி ஷ் ய ம்” படம் மாபெரும் வெற்றிபெற்றது. அதனால் அதை பல மொழிகளில் ரீ மே க் செய்ய ஆரம்பித்தார்கள். தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், இந்தி என வெவ்வேறு மொழிகளில் ரீ மே க் ஆனது.

தமிழில் கமல் நடிப்பில் “பா ப நா ச ம்” என்ற பெயரில் எடுக்கப்பட்ட இந்த படத்தை “த் ரி ஷ் ய ம்” படத்தின் இயக்குனர் ஜீத்து ஜோசப்பே இயக்கினார். இதில் கமலுக்கு ஜோடியாக கௌதமி நடிப்பை கொடுத்திருந்தார்.

ஆறு வருடங்களுக்குப் பிறகு சென்ற வருடம் “தி ரி ஷ் ய ம் 2” படம் வெளியானது. “த் ரி ஷ் ய ம்” படத்தில் நடித்த அதே மோகன்லால் மீனா ஜோடி இந்த படத்திலும் நடித்தனர். அவர்களது இளைய மகளாக எஸ்தர் அணில் நடித்தார். முதல் பாகத்தில் குழந்தை நட்சத்திரமாக நடித்த இவர் தற்போது பெரிய பெண்ணாக வளர்ந்து விட்டார்.

இன்ஸ்டாகிராம் உட்பட சமூக வலைதளங்களில் செம்ம ஆ க் ட் டி வா க இருக்கும் எஸ்தர், அ டி க் க டி போட்டோவை பதிவேற்றி ரசிகர்களை க வர்ந்து வருகிறார். தற்போது அவர் வெளியிட்டுள்ள புகைப்படங்களில் Glamour-ஐ பார்த்த ரசிகர்கள் “மு ர ட் டு கா ளை மு ட் டி நி க்குது..! ” என்று கமெண்டுகளில் கு சும்பு தனத்தை கா ட்டி வருகிறார்கள்.

By sakthi