ந டிகை ரம்யாகிருஷ்ணன் தெலுங்கு படத்தின் மூலம் சினிமா துறையில் நுழைந்தார். தமிழ் சினிமாவில் “வெள்ள மனசு” திரைப்படத்தின் மூலம் காலடி எடுத்துவைத்தார். பின்னர் “கே ப் ட ன் பிரபாகரன்” படத்தில் “ஆ ட்டமா தே ரோட்டமா” என்ற பாடலில் கு த்தாட்டம் போட்டார்.

அடுத்தடுத்து பல படங்களில் நடித்தார். இவரது மார்க்கெட்டை தூ க் கி விட்டது சூப்பர் ஸ்டாருடன் இவர் நடித்த “ப டை ய ப் பா” படம் தான். என்னதான் இவர் பல மொழிகளில் படங்களில் நடித்திருந்தாலும் பெரிய பிரபல நடிகருடன் நடிக்க வாய்ப்பு அமையவில்லை.

“பா கு ப லி” படத்தின் வெற்றிக்கு பின் மீண்டும் தனது இரெண்டாவது இ ன் னி ங் ஸ் ஆரம்பித்தார் ரம்யா கிருஷ்ணன். இந்நிலையில் ரம்யா கிருஷ்ணனின் நீ ச் ச ல் உடை புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகி வை ர லா கி வருகிறது.

இதனை பார்த்த இளசுகள் “ப் ப் பா.. பா த்துகிட்டே இருக்கலாம் போல இருக்கே..” என க மெண்ட் அ டித்து வருகிறார்கள்.

By sakthi