“ம ய க் க மெ ன் ன”, “ஒ ஸ் தி” படங்களில் நடித்தவர்தான் ரிச்சா கங்கோபாத்யாய். இவர் ஒ ஸ் தி படத்தில் கா ட்டிய க வர்ச்சிக்கு தமிழ் சினிமாவின்  இளம் ரசிகர்கள் க வுந்து விட்டார்கள். பின்னர் தமிழ் படங்களில் இவரை பார்க்க முடியவில்லை.

பின்னர் தெலுங்கு சினிமாவுக்கு சென்றார் அங்கு க வர்ச்சியில் சற்றே கூடுதல் தரலாம் காட்டி ஹா ட் நாயகியாக திகழ்ந்தார். தெலுங்கு மட்டுமல்லாமல் ஹிந்தி சினிமா பக்கமும் சென்று சில படங்கள் நடித்தார்.

அமெரிக்க சென்று MBA படிப்பை படித்தார். அங்கு தன்னுடன் படித்த சக மாணவருடன் லி வி ங் வாழ்க்கையில் ஈடுபட்டார் பின் அவரையே திருமணம் முடித்து  தற்போது இருவருக்கும்  ஒரு குழந்தையும் உள்ளது.

இந்நிலையில் ரிச்சாவின் க வ ர் ச் சி புகைப்படமொன்று இணையத்தில் வெளியாகி வை ர லா கி வருகிறது. இதனை பார்த்த இளசுகள்  கொ ழு கொ ழு ன் னு கோதுமை அல்வா மாறி இருக்கீங்களே…!  என க மெண்டுகளில் வ ர் ணி த் து வருகிறார்கள்.