ந டிகை கிரண் இவர் அறிமுகமானது என்னமோ இந்தி சினிமா என்றாலும், இவர் பிரபலமானதில் தமிழ் திரை உலகிற்கு ஒரு முக்கிய பங்கு உண்டு. இவர் தமிழில் “ஜெ மி னி” படத்தின் மூலம் ந டிகையாக அறிமுகமானார். கொ லு மொ ழு தே க த் தா ல் முதல் படத்திலே தமிழ் ரசிகர்களை க வர்ந்தார்.

பின்னர் கமல், சரத்குமார், அஜித், பிரசாந்த் என முன்னணி நடிகர்களுடன் இணைந்து நடித்து மேலும் பிரபலமானார். இவர் பிரசாந்துடன் நடித்த “வி ன் ன ர்” படத்தில் க வர்ச்சியில் எல்லைமீறிய தா ரா ள ம் காட்டியிருந்தார். வி ன் ன ர் படத்தில் வடிவேலு காமெடி எந்தளவு பே ம ஸ் ஆனதோ அதே அளவு கிரணின் க வ ர் ச் சி யு ம் பலே பே ம ஸ் தான்.

பின்னர் பட வாய்ப்பு குறைந்ததால் திருமணமாகி செ ட்டிலானார். தற்போது குணசித்திர கதாபாத்திரங்களில் மட்டுமே நடித்து வருகிறார். கிரண் சமூக வலைதளத்தில் எப்போதுமே ஆ க் டி வ் தான்.

அடிக்கடி அளவில் குறைந்த ஆடைகளை அணிந்து வீடியோ, புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை சூ டா க் கு வா ர். தற்போது முன்னழகை கு லு ங் க விட்டபடி வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார் கிரண். இதனை பார்த்த இளசுகள் “அது அப்படியே தெரியுதே…!” என வா யை பி ளந்து பார்த்து வருகிறார்கள்.